Olùpèsè ohun èlò tábìlì tó rọrùn láti lò fún àgbáyé láti ṣe àfihàn àwọn ojútùú tuntun ní 135th Canton Fair!

Ní ìrírí Àwọn Ìdáhùn Oúnjẹ Aláìléwu ní Àgọ́ 15.2H23-24 àti 15.2I21-22 láti ọjọ́ kẹtàlélógún oṣù kẹrin sí ọjọ́ kẹtàdínlógún oṣù kẹrin.

 

 

Bí ayé ṣe ń tẹ̀síwájú láti fi ìdúróṣinṣin sí ipò àkọ́kọ́ ní gbogbo apá ìgbésí ayé, ilé iṣẹ́ kan tí ó ń ṣáájú ni ṣíṣe àwọn ohun èlò tábìlì tí ó bá àyíká mu. Far East & GeoTegrity jẹ́ aṣáájú nínú iṣẹ́àwọn ohun èlò tábìlì tí ó mọ àyíká sí, ni a ti pinnu lati ṣe ami pataki ni Canton Fair 135th ti n bọ, ti a ṣeto lati Oṣu Kẹrin ọjọ 23 si ọjọ 27.

 

Ní àkókò ayẹyẹ olókìkí yìí, Far East & GeoTegrity yóò fi ìgbéraga ṣe àfihàn àwọn àtúnṣe tuntun rẹ̀ nínú àwọn ojútùú oúnjẹ aládàáni. Àwọn àlejò sí àwọn àgọ́ 15.2H23-24 àti 15.2I21-22 yóò ní àǹfààní láti ṣe àwárí onírúurú àwọn ohun èlò oúnjẹ tí ó bá àyíká mu tí a ṣe pẹ̀lú ọgbọ́n láti inú àwọn ohun èlò tí a lè tún ṣe.

 

“Ní Far East & GeoTegrity, a ti pinnu láti fúnni ní àwọn ohun èlò ìtajà tí ó dára jùlọ tí ó sì lè gbé pẹ́lú àyíká dípò àwọn ohun èlò ìtajà àtọwọ́dá tí a lè sọ nù,” ni a sọ.Ìlà-Oòrùn Jíjìnnà& GeoTegrity. “Ikopa wa ninu Ifihan Canton 135th fihan ifaramo wa si igbega awọn iṣe ti o ni ibatan si ayika ni ọja agbaye.”

 

Láàrin àwọn ohun pàtàkì tí a gbé kalẹ̀ nínú ìfihàn Far East & GeoTegrity ni àwọn ọjà tí a ṣe láti bójútó àìní àwọn oníbàárà àti àwọn oníṣòwò tí wọ́n mọ àyíká.àwọn àwo tí a lè yọ́ mọ́àti àwọn ohun èlò tí ó lè bàjẹ́, ohun kọ̀ọ̀kan ń fi ìdúróṣinṣin ilé-iṣẹ́ náà hàn fún ìdúróṣinṣin láìsí àbùkù lórí iṣẹ́ tàbí ẹwà.

 

Ní àfikún sí fífi àwọn ọjà tuntun rẹ̀ hàn, Far East & GeoTegrity yóò tún lo ìkànnì yìí láti bá àwọn ògbóǹtarìgì ilé iṣẹ́ sọ̀rọ̀, láti dá àjọṣepọ̀ tuntun sílẹ̀, àti láti ṣe àtúnṣe àwọn ìmọ̀ nípa àwọn àṣà tuntun tó ń ṣe àtúnṣe ọjọ́ iwájú oúnjẹ aládàáni.

 

“A wo Canton Fair gẹ́gẹ́ bí àǹfààní pàtàkì láti bá àwọn ènìyàn àti àwọn àjọ tí wọ́n ní èrò kan náà pàdé tí wọ́n sì ní èrò kan náà, tí wọ́n sì ní ìran wa fún ọjọ́ iwájú tí ó túbọ̀ lárinrin, tí ó sì túbọ̀ wà pẹ́ títí,” Far East & GeoTegrity fi kún un. “Nípa ṣíṣepọ̀ àti pínpín ìmọ̀, a lè para pọ̀ ṣe àtúnṣe rere kí a sì ṣe ipa tí ó ní ìtumọ̀ lórí àyíká.”

 

Bí ayé ṣe ń yípadà sí àwọn àṣà lílo ohun ìní tó ṣe pàtàkì sí àyíká, Far East & GeoTegrity ṣì wà ní iwájú nínú ìgbòkègbodò náà, wọ́n ń fún àwọn ènìyàn àti àwọn oníṣòwò ní àwọn ọ̀nà tuntun tó ń fún wọn lágbára láti ṣe àwọn ìpinnu tó bójú mu nípa àyíká láìsí ìrọ̀rùn tàbí dídára.

 

Rí i dájú pé o ṣèbẹ̀wò sí Far East & GeoTegrity ní àwọn booths 15.2H23-24 àti 15.2I21-22 nígbà ayẹyẹ Canton Fair 135th láti ṣàwárí ọjọ́ iwájú oúnjẹ aládàáni.

 


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹrin-19-2024